VOOPOO Drag M100S
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Drag Q
บุหรี่ไฟฟ้า ประเภทพอตตัวใหม่ล่าสุดนั่นคือ VOOPOO Drag Q 1250mAh จากแบรนด์ผู้ผลิตบุหรี่ไฟฟ้าชื่อดังอย่าง VOOPOO ที่การกลับมาคราวนี้ได้นำข้อผิดพลาดต่างๆไปแก้ไขให้ดีขึ้นทั้งในเรื่องของตัวเครื่องเอง และคอยล์ ที่ตัวนี้ทำได้เหนือกว่าพอตตัวอื่นๆในเรื่องของการรั่วซึม ซึงเป็นปัญหาโลกแตก มันจึงทำให้ Drag Q เป็นพอตอีก 1 ตัวที่มีคุณสมบัติครบครันอย่างที่พอตตัวหนึ่งจะมีได้ ทั้งฟังก์ชั่นการทำงาน ประสิทธิภาพ รวมไปถึงรูปร่างหน้าตา ที่ยังคงมีเอกลักษณ์ที่สืบทอดตำนานมาจาก Drag X, S อยู่
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | DRAG Q |
| Output Power | 25W |
| Battery Capacity | 1250mAh |
| Size | 77.3 x 32 x 23 mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Drag S
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Drag S PnP-X Kit 60W Box Mod 2500mAh
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | Drag S PNP-X Kit |
| Output Power | 60W |
| Battery Capacity | 2500mAh |
| Size | 125.5 x 28.8 x 34.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Drag S Pro Kit 80w 3000mAh
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | Drag S Pro Kit |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 3000mAh |
| Size | 125.5 x 28.8 x 34.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Drag S2
Voopoo Drag S2 เป็น พอตไฟฟ้า รุ่นใหม่ล่าสุด จากทาง Voopoo จ่ายกำลังไฟได้ถึง 60 W และ จะสามารถใช้งานร่วมกับ น้ำยาบุหรี่ไฟฟ้า ได้ทั้งหมดสองประเภท ด้วยกันเลยครับ และ ตัวเครื่องจะมาพร้อมกับ แทงค์บรรจุน้ำยา PNP X สามารถบรรจุน้ำยาได้ถึง 5 ml เลยทีเดียว และมีแบตเตอรี่ ที่อยู่ภายในตัวเครื่องขนาด 2500 mAh และ จะสามารถชาร์จแบตได้อีกด้วย มีสีให้เลือกมากมายถึง 7
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO DRAG X Plus Professional Edition 100W 8.5V Mod Kit
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | Drag X Plus Professional Edition Mod |
| Output Power | 100W |
| Battery Capacity | - |
| Size | 28* 34.5* 139mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Drag X Pro Kit 100w
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | Drag X Pro Kit |
| Output Power | 100W |
| Battery Capacity | - |
| Size | 28.8*34.5*135.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Drag X2
Voopoo Drag X2 เป็น พอตไฟฟ้า รุ่นใหม่ล่าสุด จากทาง Voopoo จ่ายกำลังไฟได้ถึง 80 W และ จะสามารถใช้งานร่วมกับ น้ำยาบุหรี่ไฟฟ้า ได้ทั้งหมดสองประเภท ด้วยกันเลยครับ และ ตัวเครื่องจะมาพร้อมกับ แทงค์บรรจุน้ำยา PNP X สามารถบรรจุน้ำยาได้ถึง 5 ml เลยทีเดียว มีสีให้เลือกมากมายถึง 7
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO V Thru Pro Pod Kit
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | V THRU Pro |
| Output Power | 25W |
| Battery Capacity | 900mAh |
| Size | 28.5 x 14.9 x 95.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO VINCI 15W
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo VINCI 2
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO VINCI SE
ฟิลสูบละมุนมากๆ เทสคำแรกคิดในใจ เอางี้เลยอ่อพี่ มิติกลิ่นของน้ำยารีดออกมาได้หมดจริงๆ กลิ่นชัดเหมือนอมน้ำยาไว้ในปาก ควันมานุ่มๆสูบอร่อยจริงๆครับ สมแล้วที่ได้รับรางวัล สายจิบโดยกำเนิดเป็นพอตตัวแรกที่ทีมทุกคนการีนตีความเทพเป็นเสียงเดียวกัน คอ MTL
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | VINCI SE |
| Size | 24*14*93mm |
| Battery Capacity | 900mAh |
| Output Power | 15W |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO VMATE E POD KIT
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | VMATE E |
| Output Power | 25W |
| Battery Capacity | 900mAh |
| Size | 28.5 x 14.9 x 95.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Vmate Pro
พอต Voopoo Vmate Pro พอตตัวอัพเกรดในรุ่น Vmate ที่รอบนี้จัดเต็มด้วยพลังการจ่ายไฟถึง 25 วัตต์ พร้อมด้วยระบบล็อกเครื่องและเคลียร์พัฟได้ มีฟังค์ชั่น COSM CODE ที่ช่วยเรื่องการทำรสชาติให้ออกมาได้อย่างละเอียดชัดเจนทุกมิติ ถ้าให้เลือกพอตตัวเล็ก ต้องตัวนี้เลย
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Vthru Pro Eternity Edition
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | Vthru Pro Eternity Edition |
| Output Power | 25W |
| Battery Capacity | 900mAh |
| Size | 28.5 x 14.9 x 95.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
พอต INFY By This is salt
INFY Pod Close System By This is salt บุหรี่ไฟฟ้าชนิดพอตระบบปิด มีแบตเตอรี่ในตัวขนาด 400mAh หัวพอตใช้คอยล์เซรามิก สูบได้ประมาณ 400 ครั้ง กลิ่นชัด รสชาติดี สามารถใช้งานร่วมกับหัวพอตของ Relx ได้
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page