คอยล์ Smok Rpm2 0.16 Mesh coils
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Smok Rpm2 0.3 MESH COIL
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Smok Rpm2 0.6 DC coils
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Smok RPM3 0.15 ohm
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Smok RPM3 0.23 ohm
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Aeglos H2 DTL 0.18 ohm
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Aeglos H2 RDL+MTL 1.2 ohm
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Aeglos P1 DTL 0.2 ohm
Uwell Aeglos P1 Replacement Coils ที่ออกแบบมาสำหรับ Uwell Aeglos P1 Kit ความรู้สึกของการสูบดีมาก ขดลวดทั้งสองทำงานได้ดีเพื่อให้รสชาติที่มาก การกดเพื่อติดตั้งนั้นง่ายมาก มีมาให้ 4 ชิ้นใน1 กลอ่ง
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Aeglos P1 Coil |
| Coil | RDL+MTL 0.2ohm |
| Capacity | - |
| Quantity | 4pcs each pack |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Aeglos P1 RDL+MTL 0.6 ohm
Uwell Aeglos P1 Replacement Coils ที่ออกแบบมาสำหรับ Uwell Aeglos P1 Kit ความรู้สึกของการสูบดีมาก ขดลวดทั้งสองทำงานได้ดีเพื่อให้รสชาติที่มาก การกดเพื่อติดตั้งนั้นง่ายมาก มีมาให้ 4 ชิ้นใน1 กลอ่ง
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Aeglos P1 Coil |
| Coil | RDL+MTL 0.6ohm |
| Capacity | - |
| Quantity | 4pcs each pack |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn A2S 1.2Ohm
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn A2S Pod Cartridge |
| Coil | FeCrAI UN2 Meshed-H 1.2 Ω |
| Capacity | 2ml |
| Quantity | 4pcs each pack |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn A3S 0.8 Ohm
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn A3S Pod Cartridge |
| Coil | FeCrAI UN2 Meshed-H 0.8Ω |
| Capacity | 2ml |
| Quantity | 4pcs each pack |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn G3 0.4 Ohm
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn A3S Pod Cartridge |
| Coil | FeCrAI UN2 Meshed-H 0.8Ω |
| Capacity | 2ml |
| Quantity | 4pcs each pack |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn 1.4
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn A3 1.0Ohm
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn A2 Pod Cartridge |
| Coil | FeCrAI UN2 Meshed-H 0.9 Ω |
| Capacity | 2ml |
| Quantity | 4pcs each pack |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn G 0.8
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn G 1.0
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn G 1.2
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Coil Caliburn GK2 |
| Coil | FeCrAI UN2 Meshed-H 1.2Ω |
| Capacity | 2ml |
| Quantity | 4pcs each pack |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn G3 0.4 Ohm
คอยล์ Uwell Caliburn G3 0.4 Ohm ช่วยป้องกันการรั่วไหลของน้ำยาได้ดี ความจุน้ำยาขนาดใหญ่ช่วยให้สามารถสูบได้นานโดยไม่ต้องเติมซ้ำ Caliburn G3 Pod ขอแนะนำให้ใช้อุปกรณ์เสริมของแท้ของ Uwell ของคุณทันที แพ็คละ 4 ชิ้น และแยกขาย 1 ชิ้น
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
คอยล์ Uwell Caliburn G3 0.6 Ohm
คอยล์ Uwell Caliburn G3 Pod มาพร้อมกับความจุน้ำ 2.5 ml. มีความต้านทานให้เลือกสองแบบ (0.6ohm และ 0.9ohm) และออกแบบมาสำหรับเครื่อง Caliburn G3 และเครื่อง Caliburn GK3 Pod ด้วยระบบเติมด้านข้าง Caliburn G3 Pod ช่วยป้องกันการรั่วไหลของน้ำยาได้ดี ความจุน้ำยาขนาดใหญ่ช่วยให้สามารถสูบได้นานโดยไม่ต้องเติมซ้ำ Caliburn G3 Pod ขอแนะนำให้ใช้อุปกรณ์เสริมของแท้ของ Uwell สำหรับใส่เครื่อง G3 Pod Kit ของคุณทันที แพ็คละ 4 ชิ้น และแยกขาย 1 ชิ้น
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page