RINCOE JELLYBOX XS
โดดเด่นด้วยตัวเครื่องสีสวยสดใส RINCOE JELLYBOX XS POD KIT เป็นพอตไฟฟ้าชนาดเล็กจากแบรนด์ Rincoe ได้รับแรงบันดาลใจจากรูปลักษณ์ของเพจเจอร์
อัปเกรดเป็น 2.0 มาพร้อมกับแบตเตอรี่ 1000mAh มีขนาดเล็ก และ น้ำหนักเบา เน้นการพกพาที่สะดวกและหลากหลาย
| Brand | Rincoe |
|---|---|
| Product Name | RINCOE JELLYBOX XS |
| Output Power | 30W |
| Battery Capacity | 1000Ah |
| Size | 48*22*92.4mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
RINCOE JELLYBOX XS II
โดดเด่นด้วยตัวเครื่องสีสวยสดใส RINCOE JELLYBOX XS II POD KIT เป็นพอตไฟฟ้าชนาดเล็กจากแบรนด์ Rincoe ได้รับแรงบันดาลใจจากรูปลักษณ์ของเพจเจอร์
อัปเกรดเป็น 2.0 มาพร้อมกับแบตเตอรี่ 1000mAh มีขนาดเล็ก และ น้ำหนักเบา เน้นการพกพาที่สะดวกและหลากหลาย
| Brand | Rincoe |
|---|---|
| Product Name | RINCOE JELLYBOX XS II |
| Output Power | 30W |
| Battery Capacity | 1000Ah |
| Size | 48*22*92.4mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Rincoe Manto AIO Plus
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Rincoe Manto AIO Plus II
| Brand | Rincoe |
|---|---|
| Product Name | Manto AIO Plus II |
| Output Power | 10-80W |
| Battery Capacity | - |
| Size | 82.5*47.2*27.6mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK ACRO Pod Kit 25W
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK Fetch 2 Pod Kit
พอตรุ่นนี้เป็นการอัพเกรดยกเครื่องใหม่จากรุ่นเดิม พร้อมทั้งใส่เทคโนโลยีต่างๆเข้ามาเพิ่มเติม มีขนาดที่เล็กกระทัดรัด และน้ำหนักที่เบา ช่วยให้พกพาไปไหนมาไหนได้สะดวก
| Brand | SMOK |
|---|---|
| Product Name | RPM2 Pod Kit |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 2000mAh |
| Size | 25x25x99mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page