SMOK G-Priv Pod Mod Kit 80W MTL/RDL Vaping 2500MAh
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK IPX 80 Pod Mod Kit 80W 3000mAh Built-in Battery
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK Mini One ใช้แล้วทิ้ง 1600Puff
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK Nfix PRO
| Brand | SMOK |
|---|---|
| Product Name | Nfix Pro |
| Output Power | 5-25W |
| Battery Capacity | 700mAh |
| Size | 110.44 x 22 x 13.2mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK Nord 4 Pod System Kit 80W
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Nord 4 |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 2000mAh |
| Size | 33.7mmX24.4mmX104.9mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Smok Nord 5 Pod Kit
| Brand | SMOK |
|---|---|
| Product Name | Nord 5 Pod Kit |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 2000mAh |
| Size | 105*32.5*23.74mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Smok Nord 50W Pod Kit
| Brand | SMOK |
|---|---|
| Product Name | Nord 50W Pod Kit |
| Output Power | 50W |
| Battery Capacity | 1800mAh |
| Size | 31 x 22.6 x 97mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK RPM 4 Pod Kit 1650mAh
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Smok RPM 85 Pod System Kit
Smok RPM 85 Pod Kit 3000mAh บุหรี่ไฟฟ้าแบบพอตมอดตัวใหม่ล่าสุดจาก Smok จ่ายไฟได้สูงสุดที่ 85W มาพร้อมแบตในตัว 3000mAh ใช้คอยล์ RPM2,3 ได้
| Brand | Smok |
|---|---|
| Product Name | RPM85 |
| Output Power | 5-80W |
| Battery Capacity | 3000mAh |
| Size | 122.5 x 31.2 x 29.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Smok RPM C Pod Kit
พอตไฟฟ้า Smok RPM C Pod Kit รุ่นอัพเกรดเฟิมแวร์ใหม่!!! ฟิวส์สูบ ต้องไม่พลาดตัวนี้ ราคาถูกที่สุด ขนาดกำลังดีเหมาะกับพกพามากๆ ฟิวสูบสุดยอดไฟนิ่งสุดๆ ควันและกลิ่นจัดเต็มของล๊อตใหม่จากโรงงาน
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK RPM2 Pod Mod Kit
SMOK RPM40 เป็นพอตมอตที่มีแบตเตอรี่ขนาด 1500mAh ติดตั้งภายในเครื่อง เป็นหนึงเครื่องที่ได้รับความนิยมมาก ด้วยราคาที่ย่อมเยา และคุณสมบัติจัดเต็ม สูบได้ทั้งซอลนิค และฟรีเบส หาไม่ได้อีกแล้วตัวที่จะคุ้มกว่านี้
| Brand | SMOK |
|---|---|
| Product Name | RPM2 Pod Kit |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 2000mAh |
| Size | 25x25x99mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
SMOK RPM40 Pod Mod Kit
SMOK RPM40 เป็นพอตมอตที่มีแบตเตอรี่ขนาด 1500mAh ติดตั้งภายในเครื่อง เป็นหนึงเครื่องที่ได้รับความนิยมมาก ด้วยราคาที่ย่อมเยา และคุณสมบัติจัดเต็ม สูบได้ทั้งซอลนิค และฟรีเบส หาไม่ได้อีกแล้วตัวที่จะคุ้มกว่านี้
| Brand | SMOK |
|---|---|
| Product Name | RPM40 Pod Kit |
| Output Power | 40W |
| Battery Capacity | 1500mAh |
| Size | 25x25x99mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Smok RPM5 (แบตในตัว)
เป็นพอตไฟฟ้า SMOK RPM5 รุ่นอัพเกรดใหม่ ฟิวส์สูบ ต้องไม่พลาดตัวนี้ ราคาถูกที่สุด ของล๊อตใหม่จากโรงงาน
| Brand | Smok |
|---|---|
| Product Name | RPM5 |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 2000mAh |
| Size | 122.5 x 31.2 x 29.5mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Smok RPM5 PRO
SMOK RPM80 KIT 80W
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page