Uwell Caliburn GK2 Pod Kit
Uwell Caliburn GK2 เป็นพอตไฟฟ้าที่น่าใช้มากๆตัวหนึ่งของปีนี้ กับยอดขายถล่มทลายกับรุ่น Caliburn เป็นพอตไฟฟ้าซีรี่ย์หนึ่งที่ได้รับความนิยมมากที่สุดจากผู้ใช้บุหรี่ไฟฟ้าทั่วโลกที่ได้รับการพัฒนามาอย่างต่อเนื่องจนมาถึงรุ่นนี้
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn GK2 Pod Kit |
| Output Power | 18W |
| Battery Capacity | 750mAh |
| Size | 110.5*22.5*13mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn GK3 Pod Kit
Uwell Caliburn GK3 บุหรี่ไฟฟ้าที่มาในรูปแบบที่เล็กกระทัดรัด Uwell Caliburn GK3 ที่มีความสามารถในการใช้งานที่มากกว่าเดิม ทั้งหน้าจอ LED ที่บอกปริมาณแบตเตอรี่ขณะใช้งาน และยังเพิ่มประสิทธิภาพในการรีดควันและกลิ่นออกมาได้เป็นอย่างดี กลิ่นชัดทุกคำสูบ ควันเยอะแน่นอน และยังเหมาะกับการสูบแบบ DTL อีกด้วย มีมาให้เลือกทั้งหมด 4 สี ใครที่เป็นสาวกของค่ายนี้ ต้องลองรุ่นนี้เลย รับรองไม่มีผิดหวังแน่นอน
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn KOKO Prime
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn Tenet
ดุดันไม่เกรงใจใคร ด้วยวัสดุทำจากอลูมิเนียมอัลลอยด์ ดีไซน์“TENET” ที่มีศิลปะและแถบแนวทแยงบนพื้นผิวย้อนยุคดูบึกบึนและเท่ มีสกรูและรีเวทบนตัวเครื่องเพื่อความสวยงามและป้องกันการลื่น ให้สัมผัสที่ทนทานและดูเท่ และฟิวส์สูบที่ปรับปรุงให้ดีกว่ารุ่นเดิมซะอีก
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn TENET Pod Kit |
| Output Power | 16W |
| Battery Capacity | 750mAh |
| Size | 25.1*16.3*110.9mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn Tenet KOKO
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn TENET KOKO |
| Output Power | 18W |
| Battery Capacity | 950mAh |
| Size | 73.7x50X18 mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Vazer 9000 Puffs
ตัวนี้แนะนำ VAZER 9000 PUFFS สามารถรีดกลิ่น และ รสชาติได้เป็นอย่างดี เพราะ จะใช้งานคอยล์ประเภท ขดลวดตาข่าย ที่สามารถรับความร้อนได้อย่างรวดเร็ว มีกลิ่น และ รสชาติให้เลือกมากมายถึง 14 รสชาติ จัดเต็มไปเลยครับทุกรสชาติ บอกเลยอย่าพลาด
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD APPLE BOMB Salt Nic
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD BERRY BOMB Salt Nic
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD CUBANO (น้ำตาล)Salt Nic
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD CUBANO BLACK Salt Nic
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD CUBANO SILVER Salt Nic
| ยี่ห้อ | VGOD |
|---|---|
| กลิ่น | CUBANO SILVER |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | saltnic |
| นิโคติน | 25,50 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD DRY TOBACCO Salt Nic
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD ICE APPLE BOMB Salt Nic
| ยี่ห้อ | VGOD |
|---|---|
| กลิ่น | ICE APPLE BOMB |
| ความเย็น | 3/5 |
| ชนิดน้ำยา | saltnic |
| นิโคติน | 25,50 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD ICE BERRY BOMB SaltNic
| ยี่ห้อ | VGOD |
|---|---|
| กลิ่น | ICE BERRY BOMB |
| ความเย็น | 3/5 |
| ชนิดน้ำยา | saltnic |
| นิโคติน | 25,50 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD ICE MANGO BOMB SaltNic
| ยี่ห้อ | VGOD |
|---|---|
| กลิ่น | ICE MANGO BOMB |
| ความเย็น | 3/5 |
| ชนิดน้ำยา | saltnic |
| นิโคติน | 25,50 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD ICED Purple bomb Salt Nic | วี ก็อต องุ่น เย็น ซอลนิค
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VGOD LUSCIOUS SaltNic
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page