Jam Monster Blueberry Salt Nic
| ยี่ห้อ | Jam Monster |
|---|---|
| กลิ่น | Blueberry |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | salt nic |
| นิโคติน | 24/48 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jam Monster Grape Freebase
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jam Monster Grape Salt Nic
| ยี่ห้อ | Jam Monster |
|---|---|
| กลิ่น | Grape |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | salt nic |
| นิโคติน | 24/48 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
JAM MONSTER Lemon Salt Nic | แจมมอนสเตอร์ เลม่อน ซอลนิค
| ยี่ห้อ | JAM MONSTER |
|---|---|
| กลิ่น | Lemon |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | saltnic |
| นิโคติน | 24mg,48mg |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jam Monster mixed berrry Salt Nic
| ยี่ห้อ | Jam Monster |
|---|---|
| กลิ่น | Mixed Berry |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | salt nic |
| นิโคติน | 24/48 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jam Monster Peach Salt Nic
| ยี่ห้อ | Jam Monster |
|---|---|
| กลิ่น | Peach |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | salt nic |
| นิโคติน | 24/48 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jam Monster Raspberry Salt Nic
| ยี่ห้อ | Jam Monster |
|---|---|
| กลิ่น | Raspberry |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | salt nic |
| นิโคติน | 24/48 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jam Monster Strawberry Freebase
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jam Monster Strawberry Salt Nic
| ยี่ห้อ | Jam Monster |
|---|---|
| กลิ่น | Strawberry |
| ความเย็น | 0/5 |
| ชนิดน้ำยา | salt nic |
| นิโคติน | 24/48 |
| VG/PG | 50/50 |
| ปริมาณ | 30ml |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jellybox Nano 2 POD KIT
โดดเด่นด้วยตัวเครื่องสีสวยสดใส และยังคง Concept ไฟระหว่างการใช้งานที่ดูแล้วเพลินตา ประกอบด้วย Chip ตัวใหม่ที่พัฒนาจากรุ่นก่อนทำให้มีคุณภาพมากยิ่งขึ้น การชาร์จเร็วด้วย Type-C แล้วยังปรับรูลมด้านข้างได้ ไม่โดนไม่ได้นะ
| Brand | Rincoe |
|---|---|
| Product Name | Jellybox Nano 2 Pod Mod Kit |
| Output Power | 26W |
| Battery Capacity | 1000Ah |
| Size | 54*68.2*19mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jellybox Nano 3
โดดเด่นด้วยตัวเครื่องเห็นวงจรข้างใน และยังคง Concept ไฟระหว่างการใช้งานที่ดูแล้วเพลินตา ประกอบด้วย Chip ตัวใหม่ที่พัฒนาจากรุ่นก่อนทำให้มีคุณภาพมากยิ่งขึ้น การชาร์จเร็วด้วย Type-C แล้วยังปรับรูลมด้านข้างได้ ไม่โดนไม่ได้นะ
| Brand | Rincoe |
|---|---|
| Product Name | Jellybox Nano 3 Pod Mod Kit |
| Output Power | 26W |
| Battery Capacity | 1000Ah |
| Size | 54*68.2*19mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Jellybox Nano POD KIT
| Brand | Rincoe |
|---|---|
| Product Name | Jellybox Nano Pod Mod Kit |
| Output Power | 30W |
| Battery Capacity | 1000Ah |
| Size | 54*68.2*19mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Just Cloud Grape Berry Freebase
จัสคราวด์ เลม่อนเย็น ฟรีเบส Just Cloud Grape Berry Freebase ยอดฮิตสายผลไม้ กลิ่นเบอรี่ หอมหวาน ตัดองุ่นกันได้อย่างลงตัว หอมสุดๆ พร้อมความเย็นอร่อยเย็นจับใจ ยี่ห้อนี้แอดมินรับรองความหอมอร่อย แนะนำใครไปบอกเลยติดใจ ไม่อยากให้เชื่อ แต่อยากให้ลองเอง
| ยี่ห้อ | Just Cloud |
|---|---|
| กลิ่น | Grape Berry |
| ความเย็น | 3/5 |
| ชนิดน้ำยา | Freebase |
| นิโคติน | 6 |
| VG/PG | 60/40 |
| ปริมาณ | 60ml |
Just Cloud ICE Apple Freebase
จัสคราวด์ เลม่อนเย็น ฟรีเบส Just Cloud Just Cloud Apple Ice ยอดฮิตสายผลไม้ กลิ่นแอปเปิ้ล หอมหวาน ตัดกันได้อย่างลงตัว หอมสุดๆ พร้อมความเย็นอร่อยเย็นจับใจ ยี่ห้อนี้แอดมินรับรองความหอมอร่อย แนะนำใครไปบอกเลยติดใจ ไม่อยากให้เชื่อ แต่อยากให้ลองเอง
| ยี่ห้อ | Just Cloud |
|---|---|
| กลิ่น | Apple |
| ความเย็น | 3/5 |
| ชนิดน้ำยา | Freebase |
| นิโคติน | 6 |
| VG/PG | 60/40 |
| ปริมาณ | 60ml |