Uwell Caliburn G3 Pod Kit
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn G3 Pod Kit |
| Output Power | 18W |
| Battery Capacity | 900mAh |
| Size | 110.5*22.5*13mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
UWELL Caliburn G3 Pro
Caliburn G3 Pro Pod เปิดตัวใหม่แบบอลังการ! สมการรอคอย ด้วยนวัตกรรมใหม่ของค่าย UWELL ที่ผลิตสินค้าออกมาอย่างลงตัว ทั้งฟังก์ชั่นและการดีไซน์ โดยรุ่นนี้มาพร้อมหน้าจอ LED เต็มจอ (Full-Screen Dynamic UI) ทำให้มองเห็นปริมาณแบตเตอรี่ กำลังไฟ และรายละเอียดการสูบต่าง ๆ ได้ชัดเจน อีกทั้งหัวพอตยังมีช่องใสด้านล่างไว้ดูปริมาณน้ำยาได้สะดวกอีกด้วย ซึ่งเราสามารถเติมน้ำยาที่ด้านข้างได้เลย ไม่ต้องเสี่ยงต่อการหักปากสูบ ที่อาจก่อให้เกิดความเสียหายในการใช้งาน
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn GK2 Pod Kit
Uwell Caliburn GK2 เป็นพอตไฟฟ้าที่น่าใช้มากๆตัวหนึ่งของปีนี้ กับยอดขายถล่มทลายกับรุ่น Caliburn เป็นพอตไฟฟ้าซีรี่ย์หนึ่งที่ได้รับความนิยมมากที่สุดจากผู้ใช้บุหรี่ไฟฟ้าทั่วโลกที่ได้รับการพัฒนามาอย่างต่อเนื่องจนมาถึงรุ่นนี้
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn GK2 Pod Kit |
| Output Power | 18W |
| Battery Capacity | 750mAh |
| Size | 110.5*22.5*13mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn GK3 Pod Kit
Uwell Caliburn GK3 บุหรี่ไฟฟ้าที่มาในรูปแบบที่เล็กกระทัดรัด Uwell Caliburn GK3 ที่มีความสามารถในการใช้งานที่มากกว่าเดิม ทั้งหน้าจอ LED ที่บอกปริมาณแบตเตอรี่ขณะใช้งาน และยังเพิ่มประสิทธิภาพในการรีดควันและกลิ่นออกมาได้เป็นอย่างดี กลิ่นชัดทุกคำสูบ ควันเยอะแน่นอน และยังเหมาะกับการสูบแบบ DTL อีกด้วย มีมาให้เลือกทั้งหมด 4 สี ใครที่เป็นสาวกของค่ายนี้ ต้องลองรุ่นนี้เลย รับรองไม่มีผิดหวังแน่นอน
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn Tenet
ดุดันไม่เกรงใจใคร ด้วยวัสดุทำจากอลูมิเนียมอัลลอยด์ ดีไซน์“TENET” ที่มีศิลปะและแถบแนวทแยงบนพื้นผิวย้อนยุคดูบึกบึนและเท่ มีสกรูและรีเวทบนตัวเครื่องเพื่อความสวยงามและป้องกันการลื่น ให้สัมผัสที่ทนทานและดูเท่ และฟิวส์สูบที่ปรับปรุงให้ดีกว่ารุ่นเดิมซะอีก
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn TENET Pod Kit |
| Output Power | 16W |
| Battery Capacity | 750mAh |
| Size | 25.1*16.3*110.9mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Uwell Caliburn Tenet KOKO
| Brand | UWELL |
|---|---|
| Product Name | Caliburn TENET KOKO |
| Output Power | 18W |
| Battery Capacity | 950mAh |
| Size | 73.7x50X18 mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Agus Pro
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | Argus PRO |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 3000mAh |
| Size | 124mm by 35mm by 31mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Argus G
Voopoo Argus G (ออกัส จี) น่าใช้มากๆ มาพร้อมกับแบตเตอรี่ในตัวขนาด 1000mAh ใช้งานได้ทั้งวัน และยังมีหน้าจอ OLED เพิ่มแสงค่าต่างๆ ให้ดูง่ายยิ่งขึ้น เหมาะกับผู้ใช้มื่อใหม่และมือเก๋า ที่ต้องการเครื่องเล็กๆแบบพกพา แต่ฟิวสูบไม่เล็กตามเครื่องเลย เป็นพอตขนาดเล็กที่คุ้มค่าที่สุดตัวหนึงในเวลานี้
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Argus MT
Voopoo Argus MT Kit เป็นบุหรี่ไฟฟ้าที่มาพร้อมกับการจ่ายไฟสูงสุด 100 วัตต์พร้อมกับแท็งกแบบใหม่ พร้อมระบบการป้องกันน้ำ ป้องกันฝุ่น IP68 ขั้นเทพ เป็นบุหรี่ไฟฟ้าที่ถูกรังสรรค์ขึ้นมาอย่างชาญฉลาด และน่าใช้มากที่สุดตัวหนึง
| Brand | Voopoo |
|---|---|
| Product Name | Argus MT |
| Output Power | 100W |
| Battery Capacity | 3000 mAh |
| Size | 145 * 40 * 30mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Argus P1
Voopoo Argus P1 (ออกัส พอต) Argus P1 ใช้เทคโนโลยี PD Charge ที่ผู้ผลิตเคลมว่าสามารถชาร์จแบตเตอรี่จาก 0-100% ในเวลาเพียง 18 นาทีเท่านั้น ใช้งานได้ทั้งวัน และยังมีหน้าจอ OLED เพิ่มแสงค่าต่างๆ ให้ดูง่ายยิ่งขึ้น เหมาะกับผู้ใช้มื่อใหม่และมือเก๋า ที่ต้องการเครื่องเล็กๆแบบพกพา แต่ฟิวสูบไม่เล็กตามเครื่องเลย เป็นพอตขนาดเล็กที่คุ้มค่าที่สุดตัวหนึงในเวลานี้
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Argus Pod
Voopoo Argus Pod Kit 20W (ออกัส พอต) น่าใช้มากๆ มาพร้อมกับแบตเตอรี่ในตัวขนาด 800mAh ใช้งานได้ทั้งวัน และยังมีหน้าจอ OLED เพิ่มแสงค่าต่างๆ ให้ดูง่ายยิ่งขึ้น เหมาะกับผู้ใช้มื่อใหม่และมือเก๋า ที่ต้องการเครื่องเล็กๆแบบพกพา แต่ฟิวสูบไม่เล็กตามเครื่องเลย เป็นพอตขนาดเล็กที่คุ้มค่าที่สุดตัวหนึงในเวลานี้
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Argus Pro 2
| Brand | VOOPOO |
|---|---|
| Product Name | Argus PRO 2 |
| Output Power | 80W |
| Battery Capacity | 3000mAh |
| Size | 124mm by 35mm by 31mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Argus SE
Voopoo Argus Pod SE (ออกัส พอต) น่าใช้มากๆ มาพร้อมกับแบตเตอรี่ในตัวขนาด 800mAh ใช้งานได้ทั้งวัน เหมาะกับผู้ใช้มื่อใหม่และมือเก๋า ที่ต้องการเครื่องเล็กๆแบบพกพา แต่ฟิวสูบไม่เล็กตามเครื่องเลย เป็นพอตขนาดเล็กที่คุ้มค่าที่สุดตัวหนึงในเวลานี้
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Argus XT
| Brand | Voopoo |
|---|---|
| Product Name | Argus XT |
| Output Power | 100W |
| Battery Capacity | No Battery |
| Size | 145 * 40 * 30mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Drag 3 177W Box Mod Kit
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Drag 3 TPP-X Kit
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Drag 4
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Drag E60
VOOPOO Drag E60 เป็นบุหรี่ไฟฟ้าที่มาพร้อมกับการจ่ายไฟสูงสุด 60 วัตต์พร้อมกับแท็งกแบบใหม่ สวย ขนาดกำลังดี เป็นบุหรี่ไฟฟ้าที่ถูกรังสรรค์ขึ้นมาอย่างชาญฉลาด และน่าใช้มากที่สุดตัวหนึง
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
VOOPOO Drag H40
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page
Voopoo Drag H80S
Voopoo Argus MT Kit เป็นบุหรี่ไฟฟ้าที่มาพร้อมกับการจ่ายไฟสูงสุด 100 วัตต์พร้อมกับแท็งกแบบใหม่ พร้อมระบบการป้องกันน้ำ ป้องกันฝุ่น IP68 ขั้นเทพ เป็นบุหรี่ไฟฟ้าที่ถูกรังสรรค์ขึ้นมาอย่างชาญฉลาด และน่าใช้มากที่สุดตัวหนึง
| Brand | Voopoo |
|---|---|
| Product Name | Drag H80S |
| Output Power | 100W |
| Battery Capacity | - |
| Size | 123*26*32mm |
เลือกรูปแบบ
This product has multiple variants. The options may be chosen on the product page